ราคา 2950000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 41.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 71951.22 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 22
โครงการ KnightsBridge Duplex ติวานนท์ (ไนท์บริดจ์ ดูเพล็กซ์ ติวานนท์)

Supaporn Sekajarn
0865773560
2021-10-06 19:41:58.0
เลขที่ประกาศ: 371019
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย คอนโด ด่วน ถูกกว่าตลาด ขาดทุนเป็นล้านKnightsBridge Duplex ติวานนท์ (ไนท์บริดจ์ ดูเพล็กซ์ ติวานนท์) 41.4 ตรม.ใหม่ สวย พร้อมอยู่

::จุดเด่น::
ห้องอื่นขายกัน 3.4-3.8 ล้านขึ้นกับการตกแต่ง
สภาพห้องและของใช้ใหม่มากๆ
บิลท์อินตู้และชั้นเก็บของเยอะจุใจ
Design ไฟซ่อน ห้องดูอบอุ่น มีมิติ
เฟอร์นิเจอร์ Premium ขั้นสุด เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ ให้ทุกอย่างตามภาพ
โซฟา Recliner หนังแท้ของ La-Z-Boy
ซื้อแล้วอยู่ได้เลย ไม่ต้องตกแต่งเพิ่ม
ใกล้ MRT สถานีกระทรวงสาธารณสุข ใกล้ทางด่วน
ชั้นล่าง 29.40 ตรม. ชั้นบน 12 ตรม.
ครัวกั้นกระจก
เพดานสูง 4.2 เมตร ระเบียงทิศเหนือ ห้องไม่ร้อน

::รายละเอียด::
- พื้นที่ 41.4 ตรม.
- ชนิด 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
- ชั้นที่ 22 จากทั้งหมด 25 ชั้น
- ระเบียงหันทางทิศ เหนือ วิว เมือง

::รายการฟอร์นิเจอร์::
-แอร์ 2 เครื่อง
-ทีวี
-ตู้เย็น
-ไมโครเวฟ
-เตาไฟฟ้า
-เครื่องดูดควัน
-เครื่องทำน้ำอุ่น
-เครื่องซักผ้าฝาหน้า
-Built in เตียง 6 ฟุตพร้อมที่นอน
-Built in ตู้เสื้อผ้า
-Built in ชุดครัว
-Built in ชั้นวางทีวี
-Built in ตู้เก็บของห้องนั่งเล่น ไฟซ่อน
-ชุดโซฟา Recliner La-Z-Boy หนังแท้พร้อมโต๊ะกลาง
-Digital Door Lock
-โคมไฟ
-พรมปูพื้น
-ชุดผ้าม่าน 2 ชั้นสูงจรดฝ้า

::รายละเอียดโครงการ::
- ชื่อโครงการ: KnightsBridge Duplex ติวานนท์ (ไนท์บริดจ์ ดูเพล็กซ์ ติวานนท์)

• CCTV
• รปภ. 24 ชม.

ค่าส่วนกลาง 45 บาท/ตรม.